Nimekutana nazo hizi sherehe 10 ambazo zimewahi kuwa na bajeti kubwa zaidi moja katika hizo ipo harusi ya staa wa Machester United Wyne Rooney ambayo imeshika nafasi ya 7 ikiwa na bajeti ya Dola MILIONI 7. #10 Liza Minnelli’s Wedding ~ Bajeti ya dola MILIONI 3.5 #9 Bill Clinton’s Daughter’s Wedding ~ Bajeti ya dola MILIONI 5 […] The post VIDEO: Top 10 ya sherehe za gharama zaidi zilizowahi kufanyika, moja ni harusi ya Staa wa Man United appeared first on TZA_MillardAyo..
Soma Zaidi>>
Saturday, May 7, 2016
Home »
tukio
» VIDEO: Top 10 ya sherehe za gharama zaidi zilizowahi kufanyika, moja ni harusi ya Staa wa Man United


0 comments:
Post a Comment